Littafin wanka na Baby an tsara shi musamman don jarirai suyi wasa yayin wanka.Gabaɗaya an yi shi da kayan EVA (etylene-vinyl acetate copolymer) da aka shigo da shi.Yana da aminci kuma ba mai guba ba, kuma yana abokantaka da fatar jariri.Hakanan yana da santsi, mai laushi, kuma mai sauƙin sassauƙa.Littafin wankan jarirai ba zai iya rushewa cikin sauƙi ba ko ta yaya jariri ya ciji ko ya tsunkule shi!Jarirai suna da fata mafi laushi kuma suna kula da duniyar waje, amma kuma suna sha'awar duniyar waje.Suna cizon haƙora suna kama da hannayensu.Cewa jaririn yana wasa da littafin yayin yin wanka da ƙara ƙaramin ƙaho a cikin littafin zai iya taimaka wa jariri ya kawar da tsoron ruwa kuma ya sa jaririn ya ƙaunaci wanka a hankali.
Shafukan littattafan wanka an gina su da kyau har ma da mafi ƙanƙanta hannuwa, ƙyale jaririn ya kunna shafuffukan da ƙwazo da haɓaka ƙwarewar motsa jiki.Shafukan littattafan wanka suna da ƙwaƙƙwaran launuka, tare da ƙaƙƙarfan haruffa, lambobi, da ƙira.Zane-zane da launuka a cikin littattafan wanka na iya haɓaka haɓakar gani na jariri da tunanin sararin samaniya.Littattafan wanka na iya taimaka wa manya su haɓaka da jagorantar sha'awar jariri game da abubuwan da ke cikin littafin, haɓaka hulɗa da jariri, da haɓaka hazakar jariri.
Ga sababbin iyaye, lokacin wanka na jarirai na iya zama ɗan damuwa saboda wankan jariri ba tsari ne mai sauƙi ba.Littattafan wanka na baby ga yara babban zabi ne don shawo kan wannan matsala.Ko da yake kuna iya tunanin farin cikin samun jariri mai farin ciki, kuna iya fuskantar yanayi mai wuyar gaske.Kamar mafarki ne ya faru sa’ad da aka haifi jariri.Akwai abubuwa da yawa da suka zo tare da fara sabuwar rayuwa, kamar tsara shirye-shirye don gaba, gyara rayuwarku gaba ɗaya don ɗaukar sabon jariri, da sauransu.
Ba abu ne mai sauƙi zama iyaye ba.Aiki ne mai wahala don wanka jariri.Amma, an yi sa'a aƙalla muna da littattafan wanka na jariri.
Lokacin aikawa: Fabrairu-08-2023